ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ silicone copper wire ] การจับคู่ 962 ผลิตภัณฑ์.
150C 26AWG UL3212 CCC สายทองแดงกระป๋องลวดซิลิโคนแรงสูงVDE
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | ฟ้า/ขาว/แดง/น้ำตาล/เหลือง/เขียว/เหลืองเขียว/ดำ |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
VDE 600V UL758 สายทองแดงกระป๋อง 6AWG 150C XLPE ซิลิโคน Hook Up Wire
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | ฟ้า/ขาว/แดง/น้ำตาล/เหลือง/เขียว/เหลืองเขียว/ดำ |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
600V 150C UL3137 ลวดหุ้มซิลิโคน 305 ม. / ม้วนสายไฟทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
UL3140 20AWG 150C ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคน 305 ม. / ม้วนสายเคเบิลทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
UL3222 สายไฟยืดหยุ่นซิลิโคน 305 ม. / ม้วน UL758 ลวดทองแดงชุบนิกเกิล
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
ลวดหุ้มฉนวนยางซิลิโคนทองแดงกระป๋องความร้อนสูงเตาไฟฟ้าความร้อนควั่น
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
UL3142 สายยางซิลิโคน 600v 150C 18AWG FT2 เครื่องใช้ในบ้าน Uav Lighting
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |
150C UL สายกันซิลิโคน 305m/ สายทองแดงกล่อง UL3239 6KV 10KV
| การกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ: | 300 วอลต์ |
| อุณหภูมิ: | 150C |
300V 150c 22awg ลวดทองแดงเคลือบซิลิโคน UL758
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 22AWG |

