ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ silicone copper wire ] การจับคู่ 962 ผลิตภัณฑ์.
UL3223 150C ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคน 300V ลวดทองแดงชุบนิกเกิล
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
150C UL 305m / ม้วนสายฉนวนซิลิโคน UL3239 6KV 10KV ลวดทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
200C UL3241 ลวดทองแดงหุ้มฉนวนไฟเบอร์กลาส 305 ม. / ม้วนสายซิลิโคนอุณหภูมิสูง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
UL3253 250C สายเคเบิลทองแดงชุบนิกเกิล 305 ม. / ม้วนลวดเคลือบซิลิกอน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250C |
VDE XLPE UL3512 ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคน 200C 600V ลวดทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
200C Tinned Fiberglass Insulated Copper Wire 305m/ Roll UL3241
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
สายไหม้กันไฟ ซิลิโคนกันไฟ กันน้ํามัน 300V
| ระดับความกระชับกําลัง: | 300V/600V |
|---|---|
| ขนาด: | 2.5มม |
| ชนิดลวด: | ฉนวน |
ลวดทองแดงหุ้มฉนวนไฟเบอร์กลาส VDE 150 มม. ยืดหยุ่น 300V
| ฉนวนกันความร้อน: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคน |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
2000 ฟุต / ม้วน UL3133 22Awg ซิลิโคนลวดทองแดงหุ้มฉนวน
| แบบ: | UL3133 |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
UAV 150C 16AWG สายยางซิลิโคนยืดหยุ่น UL3134 600V
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |

