ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ silicone hook up wire ] การจับคู่ 165 ผลิตภัณฑ์.
16 AWG ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนลวดแบบยืดหยุ่นด้วยไฟหน้าสีเหลือง AWM3135
| ชื่อ: | ลวดหุ้มฉนวน 16 AWG |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องใช้ในบ้าน, ไฟหน้า |
AWM ที่อยู่ในรายการของ UL UL3530 ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนลวดทนต่ออุณหภูมิสูง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃หรือ 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
รอบ 12 AWG ควั่นลวดทองแดง, สายไฟฟ้าสีเขียวที่มีความยืดหยุ่น AWM 3135
| ชนิด: | ฉนวนกันความร้อน |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | เครื่องใช้ในบ้าน, ไฟหน้า |
แหล่งจ่ายไฟของโรงงานจีน XLPE ขอสาย UL3289 22AWG XLPE ต่อลวดทองแดงหุ้มฉนวน
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดถักไฟเบอร์กลาสอุณหภูมิสูง 16-30 Awg UL3068 UL รับรองน้ำมันป้องกัน
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | ใยแก้ว |
มีความยืดหยุ่นมัลติคอร์ VDE H05SS-F ยางซิลิโคนหุ้มลวดขอเกี่ยวลวด
| แรงดันไฟฟ้า: | 450V / 750V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 180 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
3135 AWG22 ลวดฉนวนที่มีความยืดหยุ่นพร้อมไฟหน้าสายยางซิลิโคนหุ้มฉนวนป้องกันอุณหภูมิ
| ชื่อ: | ลวดซิลิโคนที่มีความยืดหยุ่น |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | ไฟหน้าเครื่องชงกาแฟเตาอบไมโครเวฟ |
สายเคเบิล XLPE Awm3173 สายเคเบิลทำความร้อน 600V ทนไฟฮาโลเจนฟรีลวดตะกั่วไฟฟ้าแบบตะขอ
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| แบบ: | AWM3321 |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
Mysun Awm4330 สายยางซิลิโคนมอเตอร์อุตสาหกรรมใช้สายทองแดง
| ชื่อ: | ลวดซิลิโคนที่มีความยืดหยุ่น |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | ไฟหน้าเครื่องชงกาแฟเตาอบไมโครเวฟ |
0.75mm2 สายเคเบิลแข็งสำหรับระบบใช้ฉนวนซิลิโคนที่มีประสิทธิภาพ
| ชื่อ: | ลวดซิลิโคนที่มีความยืดหยุ่น |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | ไฟหน้าเครื่องชงกาแฟเตาอบไมโครเวฟ |

