ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ silicone hook up wire ] การจับคู่ 165 ผลิตภัณฑ์.
สายเคเบิล AWM ยืดหยุ่นทองแดงกระป๋อง 8awg ยางซิลิโคน UL758
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดหุ้มฉนวนยางซิลิโคนสีเขียว 1.5 มม. สำหรับมอเตอร์ไฟฟ้า UL3512
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดทนความร้อนซิลิโคนหุ้มฉนวนยางสำหรับตู้เย็น 12 Awg 600V
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
อุณหภูมิสูงสายยางซิลิโคนหุ้มฉนวนยืดหยุ่น UL3241 ป้องกันความชื้น
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงชุบนิกเกิลหรือชุบเงิน |
XLPE ขอเกี่ยวสายสำหรับเครื่องจักรอุตสาหกรรม 18AWG เส้นผ่านศูนย์กลาง 0.30-7.60 มม
| สิ่งของ: | XLPE ขอเกี่ยวสาย |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600-750V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
ฉนวนยางซิลิโคนทนความร้อนสำหรับตู้เย็น 12 Awg 600V
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายฉนวนยางซิลิโคนอุณหภูมิสูง AWG 18 เครื่องใช้ไฟฟ้า UL 3367
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดทองแดงกระป๋องยางซิลิโคนหุ้มฉนวน / ลวดความร้อนไฟฟ้าขดลวด UL3219
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สีแดง UL3223 ยางซิลิโคนลวดเคลือบ, ยืดหยุ่นหม้อหุงข้าวลวดทนต่อสภาพอากาศ
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |

