ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ silicone hook up wire ] การจับคู่ 165 ผลิตภัณฑ์.
สายยางซิลิโคนหุ้มฉนวนยืดหยุ่นไฟเบอร์กลาสถัก UL3071
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ทนกรดซิลิโคนลวดฉนวน UL3530 150C หรือ 200C อุณหภูมิในการทำงาน
| ชื่อ: | ลวดหุ้มซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 26-1AWG |
150deg UL3135 200c ลวดทองแดงหุ้มฉนวนซิลิโคนสำหรับระบบทำความร้อน
| แบบ: | UL3135 |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
UL1199 20awg สายไฟแบบยืดหยุ่นสายเคเบิลเทฟลอน PTFE แรงดันไฟฟ้า 600V
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1199 20awg ในสายไฟเทฟลอน PTFE คุณภาพสูงไฟฟ้า |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
Mysun ไฟสีเขียวและสีเหลือง XLPE ต่อสาย UL3289 14AWG China Factory Supply
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| แบบ: | AWM3289 |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL758 10AWG XLPE ขอเกี่ยวลวดความต้านทานอัลคาไล AWM3321
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 30-2 AWG |
22awg UL3320 สายเคเบิลหุ้มฉนวน XLPE ขอเกี่ยวสายใบรับรอง UL
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 90 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
22awg UL3320 สายเคเบิลหุ้มฉนวน XLPE ขอเกี่ยวสายใบรับรอง UL
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 90 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
600V 305m XLPE ขอเกี่ยวสาย 22 เกจ AWM3321 ทองแดงกระป๋อง
| แบบ: | AWM3321 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
VDEH05SS-F ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคนทองแดงแบบมัลติคอร์สำหรับเครื่องกำเนิดไฟฟ้ามอเตอร์ 4 * 1.5 มม
| แรงดันไฟฟ้า: | 450V / 750V |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด: | 150C |
| เวลาจัดส่ง: | 7-15 วัน |

