ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ silicone hook up wire ] การจับคู่ 165 ผลิตภัณฑ์.
ไฟหน้า 300V UL3223 สายยางซิลิโคนหุ้มฉนวน
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายเคลือบยางซิลิโคนสีแดง UL3223, หม้อหุงข้าวยืดหยุ่นทนต่อสภาพอากาศ
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
CCC 7.60mm 18AWG XLPE ขอเกี่ยวสายสำหรับเครื่องจักรอุตสาหกรรม
| สิ่งของ: | XLPE ขอเกี่ยวสาย |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600-750V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
สายซิลิโคนแรงดันสูง 24 เกจสายไฟฟ้าซิลิโคนทนไฟ
| ชื่อ: | สายซิลิโคนแรงดันสูง |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | เครื่องใช้ในบ้าน, ไฟหน้า |
สายซิลิโคนที่ทนไฟ, สาย 26AWG ซิลิโคนหุ้มฉนวน
| ชนิด: | ฉนวนกันความร้อน |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | ไฟหน้า, เครื่องชงกาแฟ, เตาไมโครเวฟ |
AWM3135 18 AWG สายซิลิโคนหุ้มฉนวนสำหรับการอนุมัติ UL ทนความร้อนไฟหน้า
| ชื่อ: | 18 AWG สายหุ้มฉนวนซิลิโคน |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | เครื่องใช้ในบ้าน, ไฟหน้า |
สายฉนวนยางซิลิโคน UL4330 สำหรับเครื่องใช้ไฟฟ้าภายในบ้านอุณหภูมิสูง
| ชื่อ: | ลวดซิลิโคนที่มีความยืดหยุ่น |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | ไฟหน้าเครื่องชงกาแฟเตาอบไมโครเวฟ |
สายฉนวนยางซิลิโคน UL4330 สำหรับเครื่องใช้ไฟฟ้าภายในบ้านอุณหภูมิสูง
| ชื่อ: | ลวดซิลิโคนที่มีความยืดหยุ่น |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | ไฟหน้าเครื่องชงกาแฟเตาอบไมโครเวฟ |
กระป๋อง VDE UL3223 ยางซิลิโคนเคลือบลวดเครื่องใช้ภายในบ้าน
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL758 ลวดฮีตเตอร์หุ้มฉนวนซิลิโคนทองแดงกระป๋อง 600V พร้อมขนาดที่หลากหลายสำหรับ AWG
| ชื่อ: | สายซิลิโคนแรงดันสูง |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | เครื่องใช้ในบ้านไฟหน้า |

