ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ silicone hook up wire ] การจับคู่ 165 ผลิตภัณฑ์.
UL10362 E239689 Electrical Hook Up Wire Tinned Copper PFA Insulation Wire
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL10362 PFA ฉนวนความร้อนความต้านทานไฟฟ้า Wire |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
สายไฟ 600V 250C AWM 14 AWG, สายขอเกี่ยวอุณหภูมิสูง UL10362
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
UL 3134 12AWG 19 / 0.47 ยางซิลิโคนที่มีความยืดหยุ่นเครื่องทำความร้อนสายไฟฉนวน UAV สีน้ำเงินดำขาว
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
16AWG 26 / 0.254 UL3134 มอเตอร์ลวดหุ้มฉนวนยางซิลิโคนยืดหยุ่นสีน้ำเงินดำขาว
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
มอเตอร์ตะกั่ว 18AWG 41 / 0.16 UL3134 ยางซิลิโคนยืดหยุ่นฉนวนลวดสีน้ำเงินดำขาว
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
150C 12awg UL3134 ลวดทองแดงกระป๋อง UAV OEM ODM
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคนยืดหยุ่น 28AWG ลวดทองแดงกระป๋องบริสุทธิ์
| ประเภทตัวนำ: | ยืดหยุ่นได้ |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ซิลิโคน |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
เครื่องใช้ไฟฟ้าสายซิลิโคนหุ้มฉนวนซุปเปอร์ยืดหยุ่นด้วยตัวนำตีเกลียว
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
0.75mm2 Stranded Silicone Rubber Insulated Wire 180C 41/0.254 VDE H05S-K
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายแบตเตอรี่ซิลิโคน 600V 200C, ลวดทนความร้อนสูง UL CUL CSA รับรอง
| แรงดันไฟฟ้า: | AC 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |

