ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ thin insulated wire for home appliance ] การจับคู่ 884 ผลิตภัณฑ์.
5.97 มม. UL3075 สายเคเบิลหุ้มฉนวนไฟเบอร์กลาส FT-2 ทองแดงกระป๋อง
| ชื่อ: | สายซิลิโคนหุ้มฉนวนไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
สายทองแดงหุ้มฉนวนไฟเบอร์กลาสสำหรับฮีตเตอร์ใช้ 22AWG
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน + ไฟเบอร์กลาส |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
UL Listed UL3071 ไฟเบอร์กลาสหุ้มฉนวนลวดทองแดง 18/16/14 / 13AWG ทนน้ำมัน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 18-13AWG |
สายเคเบิลทองแดงหุ้มฉนวนใยแก้วที่ทนไฟสำหรับหม้อหุงข้าว UL3068
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 30-16AWG |
สีแดง UL3223 ยางซิลิโคนลวดเคลือบ, ยืดหยุ่นหม้อหุงข้าวลวดทนต่อสภาพอากาศ
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
10KV ลวดความร้อนที่อุณหภูมิสูง, ซิลิโคนเสื้อลวด UL3634 ทนต่อสารเคมี
| แรงดันไฟฟ้า: | 10000V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงชุบนิกเกิล |
0.75 มม. ยืดหยุ่นยางซิลิโคนเคลือบลวดยืดหยุ่นสำหรับไฟ LED
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V / 500V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 180 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
ลวดเคลือบ ptfe หุ้มฉนวนเทฟลอน UL1570 ชุบนิกเกิลและทองแดงชุบเงิน
| ฉนวนกันความร้อน: | PTFE |
|---|---|
| ตัวนำ: | ชุบนิกเกิลหรือชุบเงิน |
| ขนาด: | 30AWG-10AWG |
VW-1 สารหน่วงไฟ UL1591 หุ้มฉนวนเทฟลอน 28awg ขอเกี่ยวลวด
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 30AWG-16AWG |
ไฟจัดอันดับซิลิโคนหุ้มฉนวนทดสอบลวดตะกั่ว 26AWG-12AWG 0.3mm-2.5mm สำหรับตัวเลือก
| ชื่อ: | สายลวดซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 26AWG-12AWG, 0.3-2.5 มม |

