ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ thin insulated wire for home appliance ] การจับคู่ 884 ผลิตภัณฑ์.
AWM3136 20 AWG สายซิลิโคน, ลวดทองแดงแรงดันสูงซิลิโคนสีแดง
| ชื่อ: | 20 AWG สายซิลิโคน |
|---|---|
| แบบ: | AMW3136 |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
ลวดทองแดงหุ้มฉนวนความร้อนไฟเบอร์กลาสสำหรับเครื่องจักรอุตสาหกรรม UL3550
| แรงดันไฟฟ้า: | 10000V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ไฟเบอร์กลาส |
สายทองแดงประกอบด้วยเส้นใยกระจกไฟฟ้าสูงความดัน สําหรับบ้านถือ UL3254 มาตรฐาน
| voltage: | 10000V |
|---|---|
| temperature: | 250C |
| insulation: | fiberglass |
ลวดความต้านทานฉนวนภายในสีขาวทองแดงกระป๋อง AWM1007 สำหรับห้องครัวบ้าน
| สินค้า: | ลวดทองแดงหุ้มฉนวน PVC |
|---|---|
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
| OD: | 0.24-1.50 มม |
รถยนต์ตัวนำทองแดงสายเคลือบ FEP สายเคเบิลหุ้มฉนวน CSA FEP
| วงดนตรี: | ลูกชายของฉัน |
|---|---|
| certification: | CSA/UL/CCC/VDE/ISO |
| ใบสมัคร: | เครื่องทำความร้อน, เครื่องใช้ไฟฟ้า, เครื่องใช้ในบ้าน |
CCC Automobiles FEP Copper Wire 30awg UL1332 200V CSA FEP Insulated Cable
| วงดนตรี: | ลูกชายของฉัน |
|---|---|
| certification: | CSA/UL/CCC/VDE/ISO |
| ใบสมัคร: | เครื่องทำความร้อน, เครื่องใช้ไฟฟ้า, เครื่องใช้ในบ้าน |
สายลวดทองแดงหุ้มฉนวน PVC / พีวีซีที่ได้มาตรฐานจาก UL สำหรับเครื่องปรับอากาศ
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 80 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | พีวีซี |
สายเคเบิลหุ้มพีวีซี, อุปกรณ์ไฟฟ้าหุ้มฉนวน
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPVC |
|---|---|
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
| OD: | 1.05-2.4mm |
UL758 300V 3.70 มม. ลวดทองแดงหุ้มฉนวน PTFE อุณหภูมิสูง
| สิ่งของ: | ลวดฉนวน PTFE |
|---|---|
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงชุบนิกเกิล / ชุบเงิน |
| OD: | 0.90-3.70mm |
26AWG Pvc Insulated Cable UL1015 600V 105C Fire Resistant Cable
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลวด PVC |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | พีวีซี |

