ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ thin insulated wire for home appliance ] การจับคู่ 884 ผลิตภัณฑ์.
UL3133 การอนุมัติ 16 AWG สายซิลิโคน, ลวดความต้านทานฉนวนน้ำหนักเบา
| ชื่อ: | 16 AWG Silicone Wire |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 30AWG-16AWG |
สายยางซิลิโคนทนไฟ, ลวดเครื่องทำความร้อนไฟฟ้า UL3222
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ไฟเบอร์กลาสถักลวดทองแดงหุ้มฉนวน UL3122 20awg 18awg 16awg UL รับรอง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 26AWG-16AWG, 0.3-1.25 มม |
18 AWG สายไฟเบอร์กล๊าสประกอบด้วยสายไฟฟ้าประกอบด้วยสายพัดสายพัดสายทองแดง
| สีแจ็คเก็ต: | สีดํา |
|---|---|
| การกันหนาวของตัวนํา: | ไฟเบอร์กลาส |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
250 ° C สายไฟฟ้าแรงสูง, ลวดถักไฟเบอร์กลาส UL3254
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ชุบนิกเกิลหรือทองแดงชุบเงิน |
| ขนาด: | 30-12AWG |
OEM 30 Awg ที่กำหนดเองสายไฟฟ้าและสายเคเบิลฉนวนกันความร้อนซิลิโคน 30 โวลต์ 150C ทนกรด
| แรงดันไฟฟ้า: | 30V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
2 Pins 16 เกจสายไฟที่มีอุณหภูมิสูง, สายซิลิโคนแจ็คเก็ต 300V 200 ℃
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
ลวดไฟฟ้า FEP อุณหภูมิสูงทองแดงกระป๋อง UL1330 1AWG สำหรับให้แสงสว่าง
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุ: | ทองแดง |
| ฉนวนกันความร้อน: | fep ฉนวนสาย |
26AWG FEP Wire UL758 VDE-REG 8207 600V/200C อุตสาหกรรมสายไฟ FEP Jacketed
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สาย FEP |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สาย FEP ฉนวนสายยาง |
สายเคเบิลหุ้มฉนวน xlpe ทนไฟ UL3266 300V 125C พร้อมใบรับรอง UL
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 32-10AWG |

