ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ thin insulated wire for home appliance ] การจับคู่ 884 ผลิตภัณฑ์.
26AWG Pvc ติดเคเบิล UL1015 600V 105C ติดเคเบิลกันไฟ
| ชื่อสินค้า: | ลวดพีวีซี |
|---|---|
| ผู้ขับ: | ทองแดงกระป๋อง |
| การกันความร้อน: | PVC |
16 awg 600V 105C UL1015 สายลวดทองแดงหุ้มฉนวน PVC Hook Up Cable
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 105 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | พีวีซี |
150C XLPE Hook Up Wire สายเคเบิลหุ้มฉนวน XLPE UL3321 VW-1 18AWG สำหรับอุตสาหกรรมไฟฟ้า
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การใช้งาน: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
20AWG AWM1431 Xlpvc Insualtion Wires Transparent Internal 5.05mm
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPVC |
|---|---|
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
| OD: | 1.90-5.05 มม |
UAV Heater ลวดทองแดงหุ้มฉนวนไฟเบอร์กลาส 30AWG ยางซิลิโคน UL3068
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL3068 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคนไฟเบอร์กลาสถัก |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดทองแดงฉนวน XLPE 12AWG UL758 สำหรับเครื่องจักรอุตสาหกรรม
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| แบบ: | AWM3321 |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายไฟฟ้าอุณหภูมิสูง 250C, สายลวดตีเกลียว 24 Awg UL3252
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 250C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
Copper 24AWG PFA Flexible Insulated Cable E239689 150V 200C UL1860 For Home
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1860 ฉนวนกันความร้อนอุณหภูมิสูง l ความต้านทานไฟฟ้าขอเกี่ยวสาย |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
UL3948 สายยางซิลิโคน 600v 200C 18AWG FT2 เครื่องใช้ในบ้าน Uav Lighting
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |
ฮาโลเจนฟรี XLPE ตะขอสายไฟ Led สายแสง UL3265 UL อนุมัติหลายสี
| แรงดันไฟฟ้า: | 150V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 125 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |

