ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ thin insulated wire for home appliance ] การจับคู่ 884 ผลิตภัณฑ์.
20-26 Awg สายไฟที่กำหนดเองทนน้ำมันสำหรับผลิตภัณฑ์ความร้อน UL4297
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
200C UL3122 Fiberglass Insulation Electrical Wire 2.66mm Dia For Heating Lead
| ฉนวนกันความร้อน: | ไฟเบอร์กลาสและยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
30AWG 200C FEP Coated Wire UL1330 Nickel Plated Copper PTFE
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1330 30AWG FEP ฉนวนลวดเคลือบลวด |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
อุณหภูมิสูง 22 Awg สายไฟฟ้า, ลวดทนความร้อนสำหรับเตาอบ 450C 600V UL5335
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 450 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | กระจก |
15KV แรงดันสูง 16 Awg ลวดเทฟลอน, UL3239 เทฟลอนฉนวนสายเคเบิลต้านทานกรด
| แรงดันไฟฟ้า: | 15KV |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
OD 10.66 มม. สายเคเบิลหุ้มด้วยพีวีซี UL758 AWM1015 ทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | พีวีซี |
|---|---|
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
| OD: | 1.90-10.66 มม |
สายไฟภายในสายไฟทองแดงหุ้มด้วยพีวีซี UL1015 ตัวนำกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | พีวีซี |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
| OD: | 1.90-10.66mm |
ทนความร้อนได้ดี 26 เส้นลวดเทฟลอน Awg, สายไฟฟ้าเคลือบเทฟลอน
| ประเภทเครื่องปรับอากาศ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีขาว, สีดำ, สีแดง, สีน้ำตาล, สีเหลือง, สีฟ้า, ดอกคาร์เนชั่น |
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
สีดำ UL10486 PFA สาย 300V 250C AWM10486 VW-1 ฮีตเตอร์ PFA ฉนวนสายเคเบิล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สาย PFA |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สาย PFA สายฉนวนยาง |
สายไฟฟ้าจ่ายลวด FEP ทองแดงกระป๋อง 8 AWG 600V/200C สำหรับหุ่นยนต์ UAV พลังงานใหม่
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุ: | ทองแดง |
| ฉนวนกันความร้อน: | fep ฉนวนสายเคเบิล |

