ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ thin insulated wire for home appliance ] การจับคู่ 884 ผลิตภัณฑ์.
30AWG Ul3321 XLPE ลวดทองแดงกระป๋อง AWM3321 สำหรับบ้าน
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 30-2AWG |
30AWG Ul3321 XLPE ลวดทองแดงกระป๋อง AWM3321 สำหรับบ้าน
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 30-2AWG |
ลวดทองแดงหุ้มฉนวนไฟเบอร์กลาส 20AWG UL3069 สำหรับ UAV
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL3069 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายเคเบิลฉนวน XLPE ของหุ่นยนต์ UAV UL3271 UL758 ทองแดงกระป๋อง 750V
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL3271 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL3173 ฉนวน XLPE หุ้มฉนวนสายไฟสายไฟสำหรับเครื่องกำเนิดไฟฟ้า20AWG
| วัสดุ: | XLPE+ ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| มาตรฐาน: | UL758 |
UL3122 สายไฟฟ้าซิลิโคนยืดหยุ่น สายไฟฟ้า 300V สายไฟฟ้าขัดขวาง สีแดง สีดํา สีขาว
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัดขึ้นรูป |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ฉนวนกันความร้อนซิลิโคนไฟเบอร์กลาสลวดถักทนความร้อน VDE รับรอง H05SJ-K
| แรงดันไฟฟ้า: | 300 / 500V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 180C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคนและไฟเบอร์ถักเปีย |
ลวดเตาไฟฟ้าสีขาว, UL3075 ลวดทองแดงตีเกลียว 10 Awg
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | ใยแก้ว |
ทนทาน 6 Awg XLPE สายเชื่อมต่อที่ได้รับการรับรองมาตรฐาน UL ROSH & REACH
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 125 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
ไมกา UL5107 ไฟเบอร์กลาสลวดถักตัวนำทองแดงชุบนิกเกิล 450C
| ผลิตภัณฑ์นามิ: | สายไมกา UL5107 |
|---|---|
| สี: | สีน้ำตาล |
| ฉนวนกันความร้อน: | ไมกาและไฟเบอร์กลาส |

