ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ tinned copper silicone electrical cable ] การจับคู่ 427 ผลิตภัณฑ์.
ฉนวนสายไฟฟ้าอุณหภูมิสูงฉนวน AWM มาตรฐาน UL 758
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
VDE 26 / 0.254 16AWG สายยางซิลิโคน UL3134 สำหรับไฟ LED
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
CCC 16AWG UL3134 เครื่องใช้ไฟฟ้าภายในบ้านที่มีฉนวนยางยืดหยุ่น
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL3134 ลวดฉนวนยางซิลิโคน 12AWG กระป๋องสำหรับให้แสงสว่าง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ยางซิลิโคนเคลือบ UL3512 0.5-4.0sqmm สายฉนวนไฟฟ้าที่มีความยืดหยุ่น
| ขนาด: | 0.5-4.0sqmm |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
สายเชื่อมต่อ 12 AWG ที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม, สายไฟฟ้าอุณหภูมิสูง UL3240
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายเชื่อมต่อ 12 AWG ที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม, สายไฟฟ้าอุณหภูมิสูง UL3240
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
อุณหภูมิสูงยืดหยุ่น 20-26 Awg UL3140 ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนกระป๋องลวดทองแดง
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
200C 30KV ยางซิลิโคนอ่อนนุ่มลวดฉนวน UL3239 สีที่กำหนดเอง
| แรงดันไฟฟ้า: | 3KV, 6KV, 10KV, 20, KV, 30KV |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดหุ้มฉนวนยางซิลิโคนแบบยืดหยุ่นพิเศษสำหรับฮีตเตอร์ UL 3138
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |

