ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ tinned copper silicone electrical cable ] การจับคู่ 427 ผลิตภัณฑ์.
UL1015 สายเคเบิลทองแดงหุ้มฉนวนพีวีซีหุ้มฉนวนสำหรับสายไฟบ้าน
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
UL3122 สายไฟฟ้า Mysun สายเคเบิล XLPE อุณหภูมิสูง 300V 18AWG สำหรับหุ่นยนต์
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน + ไฟเบอร์กลาส |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
UL3122 สายไฟฟ้า Mysun สายเคเบิล XLPE อุณหภูมิสูง 300V 18AWG สำหรับหุ่นยนต์
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน + ไฟเบอร์กลาส |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
UL3122 สายและสายยางซิลิโคนทนแรงดันไฟฟ้าสูง
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน + ไฟเบอร์กลาส |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
สายไฟหุ้มฉนวน FEP UL1332 ตัวนำทองแดงเคลือบดีบุก มีความยืดหยุ่นและทนอุณหภูมิได้ 200°C สำหรับเครื่องใช้ในบ้าน
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงทินเนอร์ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 20 AWG, 10 AWG, 12 AWG, 14 AWG, 16 AWG, 18 AWG, 24 AWG, 22 AWG |
| วัสดุฉนวน: | ก.พ |
ลวดโพลีเอทิลีนที่เชื่อมโยงข้าม UL3289 ต่อสายไฟทองแดงหุ้มฉนวน XLPE สีแดง
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| การก่อสร้างตัวนำ: | 7 / 0.10 7 / 0.127 7 / 0.16 11 / 0.16 21 / 0.18 41 / 0.254 105 / 0.254 133 / 0.45 |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 1.86-11.66 มม |
ลวดฉนวนยางซิลิโคน 150deg 24awg สำหรับไฟหน้า 600V UL 3137
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
600V 200C Silicone Rubber Insulated Wire Tinned Copper UL3135 for home appliance
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ° C |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
Electrical Appliance Silicone Rubber Insulated Wire 600V 18awg UL3134 150C
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สีเหลือง 22awg 150deg สายยางซิลิโคนหุ้มฉนวนสำหรับการประยุกต์ใช้หลอดไฟ LED
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |

