ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ tinned copper silicone electrical cable ] การจับคู่ 427 ผลิตภัณฑ์.
UL3728 สายยางซิลิโคน 300v 200C 16AWG FT2 Black Home Appliance Lighting
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |
VDE H05S-K 180C สายไฟฟ้ายืดหยุ่นที่ติดเชือก 0.75mm2 750V สายนําทองแดง
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัดขึ้นรูป |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
มีความยืดหยุ่นมัลติคอร์ VDE H05SS-F ยางซิลิโคนหุ้มลวดขอเกี่ยวลวด
| แรงดันไฟฟ้า: | 450V / 750V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 180 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
UL3122 flexible silicone electrical wire for electrical wire with red black white color
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายซิลิโคนยางหุ้มฉนวน 250 องศามีความยืดหยุ่นหลายคอร์ Type UL4367
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
ตัวนำทองแดงเคลือบดีบุกเทฟลอนลวดหุ้มฉนวน 300V UL1592 ทนต่อสภาพอากาศ
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 30AWG-16AWG |
UL3138 สายหุ้มฉนวนที่มีความยืดหยุ่น 10 AWG ซิลิโคนลวดทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| Size: | 18-9AWG |
UL3122 สายถักไฟเบอร์กลาสฉนวนยางซิลิโคน 305ม./ม้วน
| แบบอย่าง: | UL3122 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
| เสื้อแจ็กเกต: | ไฟเบอร์กลาส |
2 Pins 16 เกจสายไฟที่มีอุณหภูมิสูง, สายซิลิโคนแจ็คเก็ต 300V 200 ℃
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
22awg UL3320 สายเคเบิลหุ้มฉนวน XLPE ขอเกี่ยวสายใบรับรอง UL
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 90 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |

