ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ tinned copper silicone electrical cable ] การจับคู่ 427 ผลิตภัณฑ์.
600V 13AWG UL3071 สายถักทองแดงนิกเกิลควั่นไฟเบอร์กลาส
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายเคเบิลซิลิโคนสีแดง / สายไฟฟ้าซิลิโคนเคลือบ 300V 150C UL3132
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
สายเชื่อมยางแบบซิลิโคนสูงสายไฟฟ้า 600V 150 ° C AWM3132
| ชื่อ: | สายไฟฟ้าซิลิโคน |
|---|---|
| แบบ: | AWM3132 |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
0.75 มม. ยืดหยุ่นยางซิลิโคนเคลือบลวดยืดหยุ่นสำหรับไฟ LED
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V / 500V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 180 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
16-32AWG ลวดฉนวนยืดหยุ่นตัวนำทองแดงกระป๋อง UL1860
| แรงดันไฟฟ้า: | 150V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
ตัวนำทองแดงกระป๋องฉนวนสายไฟที่มีความยืดหยุ่น UL 3239 สายเคเบิลแรงดันสูง 3KV 30KV
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายไฟเครื่องใช้อุณหภูมิกระป๋อง 2 มม. ยางซิลิโคน 600V สายไฟและสายเคเบิล
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
26 AWG สายเคเบิลฉนวนยางซิลิโคนทนความร้อนสำหรับเครื่องใช้ในบ้าน UL3135
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
สายเคเบิลกันความร้อนฉนวนซิลิโคนที่มีความยืดหยุ่นสูงสำหรับเครื่องใช้ในบ้าน UL3135
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
UL3512 12AWG สายดัดกันซิลิโคน Super Soft สายดัดกันซิลิโคน 660/0.08 ทองแดงกระป๋องสําหรับการใช้งานอุณหภูมิสูง
| วัสดุตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 12AWG |
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |

