ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 305m roll ul tinned copper wire ] การจับคู่ 768 ผลิตภัณฑ์.
ลวดที่มีความยืดหยุ่น XLPE สีแดงที่ทนต่อสารหน่วงไฟด้วยทองแดงกระป๋อง 28 AWG
| วัสดุฉนวน: | เอ็กแอลพีอี |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 600-750V |
สีดำ 24 AWG XLPE สายเคเบิลหุ้มฉนวนที่มีความยืดหยุ่นตัวนำทองแดงกระป๋อง AWM 3289
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 600-750V |
| อุณหภูมิที่กำหนด: | 150 ℃ |
2.5mm2 UL3135 20AWG ลวดไฟฟ้าที่ยืดหยุ่นได้ทองแดงกระป๋อง
| การประยุกต์ใช้งาน: | พลังงานอุตสาหกรรมเครื่องใช้ในบ้าน |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| มาตรฐาน: | UL 758 |
UL3122 ลวดความร้อนฉนวนหุ้มฉนวนไฟเบอร์กลาส 300V
| ฉนวนกันความร้อน: | ไฟเบอร์กลาสและยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
ยางซิลิโคนไฟเบอร์กลาสลวดถักทนอุณหภูมิสูง 600V 200C UL3071
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคนและไฟเบอร์ถักเปีย |
สายซิลิโคนหุ้มฉนวนซุปเปอร์ยืดหยุ่นและสายเคเบิลสีฟ้า UL3135 600V 200C
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
| ชื่อ: | ลวดทองแดงซิลิโคน |
สายเคเบิลซิลิโคนสีแดง / สายไฟฟ้าซิลิโคนเคลือบ 300V 150C UL3132
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
เครื่องชงกาแฟอุณหภูมิสูงนำลวดไฟเบอร์กลาสถักสายไฟฟ้า
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคนและไฟเบอร์ถักเปีย |
XLPE สายเชื่อมต่อทองแดงสำหรับเครื่องใช้ในบ้าน 22 เกจ AWM3321
| แบบ: | AWM3321 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดเชื่อมตะขอ AWG XLPE 26 AWG แข็งแรงทนทานด้วยลวดทองแดงทนกรด UL3271
| แบบ: | AWM3271 |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| การก่อสร้างตัวนำ: | 7 / 0.1 7 / 0.127 7 / 0.16 11 / 0.16 17 / 0.16 21 / 0.18 26 / 0.254 No./mm |

