ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 305m roll ul tinned copper wire ] การจับคู่ 768 ผลิตภัณฑ์.
สายเคเบิลซิลิโคนกันความร้อนที่มีความยืดหยุ่นเป็นพิเศษหุ้มฉนวนสายเคเบิลสำหรับเครื่องใช้ในบ้าน UL3135
| ชื่อ: | สายฉนวนซิลิโคนยืดหยุ่น |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| มาตรฐาน: | UL758 |
22 Awg ซิลิโคนไฟเบอร์กลาสลวดทองแดงหุ้มฉนวน UL 3122 ทนอุณหภูมิสูง
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
สายซิลิโคนทนความร้อนอุณหภูมิสูง, 18-12 AWG Multi Strand สายซิลิโคน
| ชื่อ: | สายซิลิโคนอุณหภูมิสูง |
|---|---|
| แบบ: | AWM3134 |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
16-32AWG ลวดเทฟลอนที่มีความยืดหยุ่นหุ้มฉนวนตัวนำทองแดงกระป๋อง UL1860
| แรงดันไฟฟ้า: | 150V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
16-32AWG ลวดฉนวนยืดหยุ่นตัวนำทองแดงกระป๋อง UL1860
| แรงดันไฟฟ้า: | 150V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
UL758 10AWG XLPE ขอเกี่ยวลวดความต้านทานอัลคาไล AWM3321
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 30-2 AWG |
สายหุ้มฉนวนซิลิโคนสีแดง 22 AWG พร้อมตัวนำทองแดงกระป๋อง UL3133
| ชื่อ: | 22 AWG สายหุ้มฉนวนซิลิโคน |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดเตาไฟฟ้าสีขาว, UL3075 ลวดทองแดงตีเกลียว 10 Awg
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | ใยแก้ว |
22 AWG ควั่นลวดทองแดง, ลวดตะกั่วแรงดันสูงสีแดง UL3136 150 ° C FT-2
| ชื่อ: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| แบบ: | AMW3136 |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
26 AWG สายไฟฟ้าซิลิโคนหุ้มฉนวนแรงดันสูงพร้อมตัวนำตัวนำตีเกลียว AWM3136
| ชื่อ: | สายซิลิโคนแรงดันสูง |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |

