ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 305m roll ul tinned copper wire ] การจับคู่ 768 ผลิตภัณฑ์.
12awg UL1570 อุณหภูมิสูง 250C เทฟลอนลวดหุ้มฉนวนลวดทองแดงชุบนิกเกิล
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PTFE |
สายเคเบิล AWG ซิลิโคนสีเขียว 14, สายลวดทองแดงตัวนำซิลิโคนกระป๋อง
| ชื่อ: | สายเบ็ดซิลิโคน |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | เครื่องใช้ในบ้าน, ไฟหน้า |
AWM3135 ฉนวนกันความร้อนซิลิโคนหุ้มฉนวนไฟฟ้าอุณหภูมิสูง
| ชื่อ: | สายซิลิโคนแรงดันสูง |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | เครื่องใช้ในบ้านไฟหน้า |
ทนทานยืดหยุ่น 18-26 Awg ลวดทองแดง / ความร้อนหลักฐานสายไฟฟ้า UL3172
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ไฟเบอร์กลาส |
3.0mm ลวดทองแดงไฟเบอร์กลาสหุ้มฉนวน 180C สำหรับเครื่องชงกาแฟฮาโลเจนฟรี
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V / 500V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 180C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ไฟเบอร์กลาส |
อุณหภูมิสูง 18awg ใบรับรอง UL เทฟลอนลวดหุ้มฉนวน UL1332
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | เทฟลอน FEP |
สายซิลิโคนแรงดันสูง 24 เกจสายไฟฟ้าซิลิโคนทนไฟ
| ชื่อ: | สายซิลิโคนแรงดันสูง |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | เครื่องใช้ในบ้าน, ไฟหน้า |
สายลำโพงซิลิโคนหลากสี / สายไฟฟ้าอุณหภูมิสูง 22 AWG
| ชื่อ: | สายไฟฟ้าอุณหภูมิสูง |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | เครื่องใช้ในบ้าน, ไฟหน้า |
20 เกจสายซิลิโคนหุ้มฉนวน UL758 ความต้านทานด่างมาตรฐาน
| ชื่อ: | 20 สายซิลิโคนวัด |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | เครื่องใช้ในบ้าน, ไฟหน้า |
100 ม. / ม้วน UL3239 สายยางซิลิโคนสายซิลิโคนแรงสูง 6KV
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ซิลิโคน |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |

