ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 305m roll ul tinned copper wire ] การจับคู่ 768 ผลิตภัณฑ์.
AWM3271 26AWG ขาว XLPE สายเบ็ดด้วยทองแดงกระป๋อง
| ชื่อ: | สายไฟฟ้า XLPE |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
AWM3271 24AWG ดำ XLPE สายเบ็ดกับทองแดงกระป๋องอุปทานโรงงานในประเทศจีน
| ชื่อ: | สายไฟฟ้า XLPE |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 1.86-9.90 มม |
AWM3271 18AWG เครื่องใช้ในบ้านสีน้ำตาล XLPE Hook Up Wire ดีบุกทองแดง
| ชื่อ: | สายไฟฟ้า XLPE |
|---|---|
| แบบ: | AWM3271 |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
18AWG ซิลิโคนฉนวนไฟฟ้าลวดมาตรฐาน UL3367 สำหรับเครื่องทำความร้อน 305 ต่อม้วน
| สินค้า: | สายหุ้มฉนวนซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| OD: | 1.38-2.07 มม |
16-30 Awg ไฟเบอร์กลาสอุณหภูมิสูงถักลวด UL3068 UL รับรองน้ำมันป้องกัน
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | ใยแก้ว |
UL3071 ไฟเบอร์กลาสอุณหภูมิสูงฉนวนลวดทองแดง 18/16/14 AWG สีแดง
| ชื่อ: | ไฟเบอร์กลาสถักลวดซิลิโคน |
|---|---|
| แบบ: | AWM3071 |
| ฉนวนกันความร้อน: | ใยแก้วและยางซิลิโคน |
สายฉนวน XLPE ทองแดงสายไฟ, 28 AWG Ul สายเบ็ดทนการฉีกขาด
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
บลูดีบุกทองแดง 22 Awg 600v ลวดซิลิโคนยืดหยุ่น UL3529 150 ℃
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายเชื่อมต่อตะขอ XLPE 16 Awg ที่ยืดหยุ่นพร้อมตัวนำทองแดงดีบุก UL3321
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
ใบรับรอง CCC ไฟเบอร์กลาสหุ้มฉนวนลวดทองแดงสำหรับเตาอบ 300 / 500V 180C
| แรงดันไฟฟ้า: | 300 / 500V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 180C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคนและไฟเบอร์ถักเปีย |

