ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 305m roll ul tinned copper wire ] การจับคู่ 768 ผลิตภัณฑ์.
แรงดันไฟฟ้าสูงยืดหยุ่น 20AWG 22AWG 24AWG 26AWG UL3141 ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนลวด
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
awm 22 วัดที่มีความยืดหยุ่น UL3212 ทนความร้อนซิลิโคนยางฉนวนสายไฟฟ้า
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
กระป๋อง VDE UL3223 ยางซิลิโคนเคลือบลวดเครื่องใช้ภายในบ้าน
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายไฟภายในสายไฟทองแดงหุ้มด้วยพีวีซี UL1015 ตัวนำกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | พีวีซี |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
| OD: | 1.90-10.66mm |
ลวดหุ้มฉนวนยางซิลิโคนแบบยืดหยุ่นพิเศษสำหรับฮีตเตอร์ UL 3138
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สีเหลือง 22awg 150deg สายยางซิลิโคนหุ้มฉนวนสำหรับการใช้งานไฟ LED
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สีแดง UL3223 ยางซิลิโคนลวดเคลือบ, ยืดหยุ่นหม้อหุงข้าวลวดทนต่อสภาพอากาศ
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
5 Pins 200C ที่กำหนดเองสายไฟฟ้า Telfon ฉนวนกันความร้อนแจ็คเก็ตสายเคเบิลความร้อน
| แรงดันไฟฟ้า: | 450V / 750V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP หรือ PFA |
20AWG AWM1431 Xlpvc Insualtion Wires Transparent Internal 5.05mm
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPVC |
|---|---|
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
| OD: | 1.90-5.05 มม |
AWM 3321 สายไฟ XLPE ความต้านทานสูง 600V สำหรับไฟหน้าสีดำ
| ฉนวนกันความร้อน: | เอ็กแอลพีอี |
|---|---|
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
| โอดี: | 1.86-10.66มม |

