ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 305m roll ul tinned copper wire ] การจับคู่ 768 ผลิตภัณฑ์.
ฉนวนน้ำมันลวดที่มีความยืดหยุ่นทนความร้อนฉนวนลวด 1.0mm 180C 750V VDEH05SS-K
| แรงดันไฟฟ้า: | 450V / 750V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 180 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
ฉนวนกันความร้อนลวดความร้อนสีเขียว, ลวดตะกั่ว 1.5 มม. ที่มีความยืดหยุ่น VDEH05SJ-K
| แรงดันไฟฟ้า: | 450V / 750V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 180 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
14awg อุณหภูมิสูง UL1331 เทฟลอนลวดหุ้มฉนวนสำหรับเตาอบไฟฟ้า
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
ครัวเรือน 2 Core สายไฟฟ้า, FEP / PFA สายไฟฟ้าและสายอุตสาหกรรม
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP หรือ PFA |
อุณหภูมิสูง 1.5 มม. VDE8207 สายหุ้มฉนวนเทฟลอนทนทานน้ำมันสาย FEP
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 180 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
ฉนวนทองแดงคู่สายฉนวน FEP อุณหภูมิสูง 22 AWG
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋องควั่น |
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทำความร้อน, อุตสาหกรรม, เครื่องใช้ไฟฟ้า, สายไฟ, เครื่องใช้ในบ้าน |
ไฟเบอร์กลาส UL3122 สายฉนวนยางซิลิโคน 200C 300V
| สินค้า: | สายถักซิลิโคนไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| สี: | ขาว น้ำเงิน ดำ แดง เหลือง เขียว |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายยางซิลิโคนอุณหภูมิสูง 0.5 มม. UL Awm สำหรับเครื่องใช้ในบ้าน
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
สายเคเบิลหุ้มฉนวนซิลิโคน CCC 305 ม. ในครัวเรือน UL3122
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน + ไฟเบอร์กลาส |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
26 AWG สายเคเบิลฉนวนยางซิลิโคนทนความร้อนสำหรับเครื่องใช้ในบ้าน UL3135
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |

