ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 305m roll ul tinned copper wire ] การจับคู่ 768 ผลิตภัณฑ์.
สายยางซิลิโคนอ่อนนุ่ม 200C 30KV UL3239 สีที่กำหนดเอง
| แรงดันไฟฟ้า: | 3KV, 6KV, 10KV, 20, KV, 30KV |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดฉนวนชนิดยืดหยุ่นกรด 18 AWG สำหรับเครื่องใช้ไฟฟ้า
| ชื่อ: | AWM3289 |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | XLPE |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
22WAG UL1858 PFA อุณหภูมิสูงฉนวนเทฟลอนลวด 150 องศา
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม 12 awg ลวดเชื่อม, อุณหภูมิสูงสายไฟฟ้า UL3240
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดหุ้มฉนวนยางซิลิโคนสีเขียว 1.5 มม. สำหรับมอเตอร์ไฟฟ้า UL3512
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
หน่วงไฟ 28 AWG Hookup Wire, XLPE ฉนวนสายไฟอเนกประสงค์
| ชื่อ: | สายไฟฟ้า XLPE |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL3289 28AWG XLPE สายเบ็ดโรงงานซัพพลายสีขาว XLPE หุ้มฉนวนตัวนำทองแดง
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL3289 24AWG XLPE สายเบ็ดสีแดง XLPE ตัวนำทองแดงหุ้มฉนวนสายไฟฟ้า
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL3289 22AWG XLPE สายเชื่อมต่อ / XLPE หุ้มฉนวนสายไฟฟ้าทองแดง
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| การก่อสร้างตัวนำ: | 7 / 0.10 7 / 0.127 7 / 0.16 11 / 0.16 21 / 0.18 41 / 0.254 105 / 0.254 133 / 0.45 |

