ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 305m roll ul tinned copper wire ] การจับคู่ 768 ผลิตภัณฑ์.
ลวดหุ้มฉนวนที่มีความยืดหยุ่นหลายสีพร้อมตัวนำทองแดงชุบนิกเกิล
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
1.68-2.69mm OD ไฟเบอร์กลาสลวดถักทินเนอร์ตัวนำทองแดง AWM 3122 16-26AWG
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน + ไฟเบอร์กลาส |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
VDE FEP ฉนวนลวด 200C สายไฟฟ้าแรงสูง UL1332 สำหรับ UAV Robot
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิที่กำหนด: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
ลวดและสายเคเบิลหุ้มฉนวนยางทำจาก UL ที่ได้รับการรับรองมาตรฐาน UL
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
เครื่องใช้ไฟฟ้าสายซิลิโคนหุ้มฉนวนซุปเปอร์ยืดหยุ่นด้วยตัวนำตีเกลียว
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
200C 30KV ยางซิลิโคนอ่อนนุ่มลวดฉนวน UL3239 สีที่กำหนดเอง
| แรงดันไฟฟ้า: | 3KV, 6KV, 10KV, 20, KV, 30KV |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
XLPE ขอเกี่ยวสายสำหรับเครื่องจักรอุตสาหกรรม 18AWG เส้นผ่านศูนย์กลาง 0.30-7.60 มม
| สิ่งของ: | XLPE ขอเกี่ยวสาย |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600-750V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
ไฟเบอร์กลาสที่มีความต้านทานสูงลวด AWM 3123 เตาอบไมโครเวฟแอพลิเคชัน
| สินค้า: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน + ไฟเบอร์กลาส |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
20AWG UL3122 ลวดฉนวนกันความร้อนด้วยไฟเบอร์กลาส
| ฉนวนกันความร้อน: | ไฟเบอร์กลาสและยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
CCC 7.60mm 18AWG XLPE ขอเกี่ยวสายสำหรับเครื่องจักรอุตสาหกรรม
| สิ่งของ: | XLPE ขอเกี่ยวสาย |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600-750V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |

