ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 305m roll ul tinned copper wire ] การจับคู่ 768 ผลิตภัณฑ์.
Copper Headlamp 3135 22AWG Flexible Insulated Wire 200C CCC Silicone Rubber
| ชื่อ: | ลวดซิลิโคนที่มีความยืดหยุ่น |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | ไฟหน้าเครื่องชงกาแฟเตาอบไมโครเวฟ |
UL3074 12 AWG สายไฟฟ้า, สายไฟฟ้าทนความร้อน 8 สีเป็นตัวเลือก
| ชื่อ: | สายไฟเบอร์กลาสหุ้มฉนวนซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
22WAG UL1858 PFA อุณหภูมิสูงฉนวนเทฟลอนลวด 150 องศา
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
แรงดันสูง 600V บางเทฟลอนลวดตะกั่ว, FEP ฉนวนลวด UL1901 200 ℃
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
น้ำหนักเบา 18 Awg ลวดตีเกลียว, XLPE มีความยืดหยุ่นตะขอค่าลวด
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| แบบ: | AWM3321 |
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
สายเกจ 22 อันทนทาน / ตะขอเกี่ยวสายรถยนต์ 125 ℃
| ชื่อ: | สายไฟฟ้า XLPE |
|---|---|
| แบบ: | AWM3271 |
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
UL3289 22AWG XLPE สายเชื่อมต่อ / XLPE หุ้มฉนวนสายไฟฟ้าทองแดง
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| การก่อสร้างตัวนำ: | 7 / 0.10 7 / 0.127 7 / 0.16 11 / 0.16 21 / 0.18 41 / 0.254 105 / 0.254 133 / 0.45 |
บริษัท จัดหาลวดไฟหน้า XLPE Hook Up Wire UL3289 20AWG
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| แบบ: | AWM3289 |
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |

