ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ 305m roll ul tinned copper wire ] การจับคู่ 768 ผลิตภัณฑ์.
สายเคลือบยางซิลิโคนสีแดง UL3223, หม้อหุงข้าวยืดหยุ่นทนต่อสภาพอากาศ
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ไฟหน้า 300V UL3223 สายยางซิลิโคนหุ้มฉนวน
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL 1199 สายไฟฉนวนไฟฟ้าแบบกำหนดเองสายไฟเบอร์ออปติก 20 AWG
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ลวดทองแดงชุบนิกเกิล/เงินชุบ |
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทำความร้อน, อุตสาหกรรม, เครื่องใช้ไฟฟ้า, สายไฟ, เครื่องใช้ในบ้าน |
สายยางซิลิโคนทนไฟ, ลวดเครื่องทำความร้อนไฟฟ้า UL3222
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
6 AWG ถึง 30 AWG ลวดหุ้มฉนวนยางซิลิโคนเคลือบลวดฉนวนที่ยืดหยุ่น
| ฉนวนกันความร้อน: | ซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
| ขั้นต่ำ: | 3050ม |
ลวดอุณหภูมิสูง 18 AWG UL1330 200c 600 โวลต์ FEP ฉนวนสายไฟฟ้าสาย 2.17 มม
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋องควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | FEP |
| สี: | ความต้องการ |
6 AWG ถึง 30 AWG ลวดหุ้มฉนวนยางซิลิโคนเคลือบลวดฉนวนที่ยืดหยุ่น
| การกันความร้อน: | ซิลิโคน |
|---|---|
| ผู้ขับ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
| MOQ: | 3050ม |
ตัวนำทองแดง UL3289 สายเคเบิลหุ้มฉนวน 18AWG 600V XLPE
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
| การก่อสร้างตัวนำ: | 7 / 0.10 7 / 0.127 7 / 0.16 11 / 0.16 21 / 0.18 41 / 0.254 105 / 0.254 133 / 0.45 |
0.75 มม. ยืดหยุ่นยางซิลิโคนเคลือบลวดยืดหยุ่นสำหรับไฟ LED
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V / 500V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 180 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |

