ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ silicone rubber cables for robot ] การจับคู่ 114 ผลิตภัณฑ์.
1.15mm Silicone Rubber Insulated Wire 250C UL3251 High Temperature
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250C |
มอเตอร์ไฟฟ้าสายไฟฉนวนยางซิลิโคน UL758 สายทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
UL3142 Silicone Rubber Insulated Wire 150C 305m/ Roll Tinned Copper Electrical Wire
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
200C UL Silicone Rubber Insulated Wire UL3240 305m/ Roll Tinned Copper Wire
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
UL3122 สายถักไฟเบอร์กลาสฉนวนยางซิลิโคน 305ม./ม้วน
| แบบอย่าง: | UL3122 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
| เสื้อแจ็กเกต: | ไฟเบอร์กลาส |
300V 305m / ม้วนสายยางซิลิโคน UL3130 ลวดทองแดงชุบนิกเกิล
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
ลวดหุ้มฉนวนยางซิลิโคนที่ใช้ในเครื่องใช้ในบ้าน / ไฟ / เครื่องทำความร้อนลวดทองแดงอุณหภูมิสูงกระป๋อง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200°C |
| มาตรฐาน: | UL758 |
สายไฟฟ้าอุณหภูมิสูง 250C UL3251 สายยางซิลิโคนหุ้มฉนวน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250C |
ลวดทองแดงชุบนิกเกิลไฟเบอร์กลาส 150C UL3130 ลวดฉนวนยางซิลิโคน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
CCC AWM3133 สายไฟหุ้มฉนวนยางซิลิโคนสำหรับเครื่องใช้ในบ้านและแสงสว่าง
| ชื่อ: | ลวดฉนวนซิลิโคน 22 AWG |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |

