ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ silicone rubber cables for robot ] การจับคู่ 114 ผลิตภัณฑ์.
200C UL3241 ลวดทองแดงหุ้มฉนวนไฟเบอร์กลาส 305 ม. / ม้วนสายซิลิโคนอุณหภูมิสูง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
200C UL3367 สายเคเบิลหุ้มฉนวนทองแดงกระป๋อง 18AWG VDE สำหรับเครื่องกำเนิดไฟฟ้า
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
250C UL3253 Nickel Plated Copper Wire Silicone Rubber 300V 305m/ roll
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250C |
UL3223 150C Fiberglass Silicone Insulated Wire 300V For Electrical Appliance
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
305 ม. / ม้วน UL3123 สายทองแดงหุ้มฉนวนซิลิโคนเครื่องใช้ในบ้านลวดทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
150C UL สายกันซิลิโคน 305m/ สายทองแดงกล่อง UL3239 6KV 10KV
| การกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ: | 300 วอลต์ |
| อุณหภูมิ: | 150C |
150C UL3136 ลวดตะกั่วซิลิโคนทองแดงกระป๋อง 305 ม. / ม้วนสำหรับให้แสงสว่าง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคน UL 16awg UL3138 ลวดหุ้มฉนวนทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
305 ม. / ม้วน 200C UL ฉนวนลวดความร้อน UL3240 สายเคเบิลทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
600V 150C Silicone Insulated Tinned copper Wire UL3138 for home appliance
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |

