ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ silicone rubber cables for robot ] การจับคู่ 114 ผลิตภัณฑ์.
0.75mm2 Stranded Silicone Rubber Insulated Wire 180C 41/0.254 VDE H05S-K
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
10KV UL3122 Flexible Electrical Wire 300V 200C Silicone Rubber Wire
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายไฟประปาจากยางซิลิโคนทองแดงกระป๋อง ใช้ในอุปกรณ์ครัวเรือน / ไฟฟ้า / เครื่องทําความร้อน
| โวลเตชั่น: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200°ซ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
สายซิลิโคน XLPE อุณหภูมิสูง 300V 305m 18AWG สำหรับหุ่นยนต์
| ชื่อ: | ลวดซิลิโคน |
|---|---|
| แบบ: | AWM3122 |
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
UL3135 600V 200C 12-26AWG สายไฟและสายไฟยางซิลิโคน FT2 สําหรับสายไฟฟ้าโรบอตพลังงานอุตสาหกรรม
| การใช้งาน: | อุปกรณ์บ้าน / เครื่องทําความร้อน / ไฟฟ้า / UAV |
|---|---|
| มาตรฐาน: | UL758 |
| เวลาการส่งมอบ: | 7-15 วัน |
UL3135 600V 200C 12-26AWG สายไฟและสายไฟยางซิลิโคน FT2 สําหรับสายไฟฟ้าโรบอตพลังงานอุตสาหกรรม
| การใช้งาน: | เครื่องใช้ในบ้าน / เครื่องทำความร้อน / โคมไฟ / Uav |
|---|---|
| มาตรฐาน: | UL758 |
| เวลาการส่งมอบ: | 7-15 วัน |
UL 3068 300V 150C 16-30AWG สายและสายไฟยางซิลิโคน FT2 สําหรับสายไฟฟ้าเครื่องทําความร้อนแรงอุตสาหกรรม
| การใช้งาน: | อุปกรณ์บ้าน / เครื่องทําความร้อน / ไฟฟ้า / UAV |
|---|---|
| มาตรฐาน: | UL758 |
| เวลาการส่งมอบ: | 7-15 วัน |
ลวดหุ้มฉนวนยางซิลิโคนแบบยืดหยุ่นพิเศษสำหรับฮีตเตอร์ UL 3138
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
600V 200C Silicone Rubber Insulated Wire Tinned Copper UL3135 for home appliance
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ° C |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
silicone rubber insulated wire 12-30AWG for electrical appliance with blace red color
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |

