ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ silicone rubber cables for robot ] การจับคู่ 114 ผลิตภัณฑ์.
สาย FEP ระดับอุณหภูมิสูง เนกเกิลเคลือบทองแดงสําหรับพลังงานอุตสาหกรรมหุ่นยนต์ที่มีระดับ 600V
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 0.051 มม.2 ถึง 16.00 มม.2 |
| วัสดุฉนวน: | ก.พ |
305 ม. / ม้วน UL3123 สายไฟฉนวนซิลิโคน 150C XLPE ลวดทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
UL3122 ลวดฉนวนยืดหยุ่น 16AWG ตัวนำทองแดงสายไฟเบอร์กลาสถักเปีย
| วัสดุฉนวน: | ซิลิโคน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายไฟฟ้าซิลิโคน |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
30AWG 150C VDE ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคน UL3132 สายเคเบิลตัวนำทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
สายทองแดงชุบนิกเกิลไฟเบอร์กลาส 305 ม. / ม้วน UL3219 ลวดเคลือบซิลิกอน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
UL3253 250C สายเคเบิลทองแดงชุบนิกเกิล 305 ม. / ม้วนลวดเคลือบซิลิกอน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250C |
20AWG UL3142 150C 600V ลวดฉนวนซิลิโคน 305 ม. / ม้วนทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
150C UL3133 สายทดสอบซิลิโคน 305 ม. / ม้วน VDE สายเคเบิลทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
600V 150C UL3137 ลวดหุ้มซิลิโคน 305 ม. / ม้วนสายไฟทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
UL3140 20AWG 150C ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคน 305 ม. / ม้วนสายเคเบิลทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |

