ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ silicone rubber cables for robot ] การจับคู่ 114 ผลิตภัณฑ์.
600V 150C UL3137 silicon rubber wire Tinned Copper Electric wire for electrical appliance
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
Nickel copper Electrical Wire UL3251 Silicone Rubber Insulated Wire with red black white color
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250C |
UL3136 silicone rubber insulated wire Tinned Copper For Lighting with black color
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
AWM3122 สายเคเบิลทนอุณหภูมิสูงปลอกหุ้มใยแก้วซิลิโคนปรับแต่งสำหรับฉบับที่แตกต่างกัน
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน + ไฟเบอร์กลาส |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
150C Stranded 22AWG 600V สายไฟฟ้าซิลิโคน UL758 สำหรับไฟ LED
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | ฟ้า/ขาว/แดง/น้ำตาล/เหลือง/เขียว/เหลืองเขียว/ดำ |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
UL3122 flexible silicone electrical wire for electrical wire with red black white color
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL3122 สายฉนวนทองแดง Tinner 300V 200 ℃ UL758 สำหรับ Linghting
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
UL3135 600V โรงงานจัดหาเครื่องจักรอุตสาหกรรมองค์ประกอบความร้อนไฟฟ้าสายเคเบิลลวดทองแดงหุ้มฉนวนซิลิโคน
| ชื่อ: | สายซิลิโคนแรงดันสูง |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | เครื่องใช้ในบ้านไฟหน้า |
VDE0250 เครื่องเชื่อมไฟฟ้า FEP ความร้อนสูง 750V 200C ที่ได้รับการรับรองสําหรับเครื่องจักรอุตสาหกรรมและหุ่นยนต์ UAV
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 2X0.5, 2X0.75, 2X1.00, 2X1.5, 2X2.00, 2X2.50, 3X0.50, 3X0.75, 3X1.00, 3X1.50, 3X2.00, 3X2.50, 4X0.50 |
| วัสดุฉนวน: | ก.พ |
AWM3135 ฉนวนกันความร้อนซิลิโคนหุ้มฉนวนไฟฟ้าอุณหภูมิสูง
| ชื่อ: | สายซิลิโคนแรงดันสูง |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | เครื่องใช้ในบ้านไฟหน้า |

