ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ thin insulated wire for home appliance ] การจับคู่ 884 ผลิตภัณฑ์.
200C UL758 High Voltage Electrical Wire UL1901 FEP Insulated Wire
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
UL3137 มาตรฐาน 26 Awg ซิลิโคนลวด / ลวดความร้อนทนเครื่องใช้ 600V
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 26AWG, 24AWG, 22AWG, 20AWG |
ลวดฉนวนที่มีความยืดหยุ่นอุณหภูมิสูงสำหรับไฟหน้า UL3251 250C พิกัดอุณหภูมิ
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิเกิล |
| ขนาด: | 30-10AWG |
UL5128 Mica Glass Braid Insulated Wire สายทนไฟ 24AWG
| ผลิตภัณฑ์นามิ: | สายไมกา UL5107 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 450 ° c |
Industrial Proof Headlamp Flexible Insulated Wire UL3135 Silicone Rubber Wire
| พิมพ์: | ฉนวนกันความร้อน |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | เครื่องใช้ในบ้านไฟหน้า |
Nickel Plated UL1333 FEP Flexible Insulated Wire 26AWG Copper
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1333 26AWG FEP ฉนวนลวดเคลือบลวด |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
300V 150C Flexible Electrical Wire UL1333 26AWG FEP Insulated Wire
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1333 26AWG FEP ฉนวนลวดเคลือบลวด |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
ตัวนำทองแดงกระป๋องลวดมีความยืดหยุ่นฉนวนหุ้มลวดขนาด 26-10AWG
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 26-10AWG |
ลวดฉนวนยางซิลิโคนทองแดงกระป๋อง / ลวดขดลวดความร้อนไฟฟ้า UL3219
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ไฟหน้า 300V UL3223 สายยางซิลิโคนหุ้มฉนวน
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |

