ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ thin insulated wire for home appliance ] การจับคู่ 884 ผลิตภัณฑ์.
1.50mm 305M/ Roll PVC Insulation Wire UL758 RV1015 Tinned Copper
| ฉนวนกันความร้อน: | พีวีซี |
|---|---|
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
| OD: | 1.90-10.66 มม |
ไมกาหุ้มฉนวนสายนิกเกิลบริสุทธิ์ไฟเบอร์กลาสลวดถัก 18 Awg UL5107
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด: | 450℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | กระจก |
ยางซิลิโคน FT-2 Flame TEST 0.5-4.0MM2 ลวดฉนวนไฟฟ้าที่มีความยืดหยุ่น
| สี: | ทุกสีมีให้เลือก |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | -60-200C |
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
Heet Peroof FEP ฉนวนลวดทองแดงกระป๋อง 600V / 200C สำหรับพลังงานใหม่ / ฮีตเตอร์ / โคมไฟ
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุ: | ทองแดง |
| ฉนวนกันความร้อน: | fep ฉนวนสายเคเบิล |
UL3122 Silicone Insulated Wire 300V 200C High Temperature 18 AWG for Home Appliance and Industrial Use
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
| แรงดันไฟฟ้า: | 300 V |
Electrical Appliance Silicone Rubber Insulated Wire 600V 18awg UL3134 150C
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
18AWG เครื่องใช้ในบ้านฉนวนสายไฟรถยนต์ไฟฟ้า XLPE หุ้มฉนวน 0.5mmsq สีส้ม
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
18AWG เครื่องใช้ในบ้านฉนวนสายไฟรถยนต์ไฟฟ้า XLPE หุ้มฉนวน 0.5mmsq สีส้ม
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
เครื่องใช้ในบ้านฉนวน XLPE Hook Up Wire 305M / ตัวนำทองแดงม้วน
| วัสดุ: | XLPE+ ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| มาตรฐาน: | UL758 |
300v 200c องศา UL1332 ทองแดงกระป๋องลวดฉนวน FEP
| วงดนตรี: | ลูกชายของฉัน |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | Stranded / โซลิด |
| ใบสมัคร: | เครื่องทำความร้อน, เครื่องใช้ไฟฟ้า, เครื่องใช้ในบ้าน |

