ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ thin insulated wire for home appliance ] การจับคู่ 884 ผลิตภัณฑ์.
VDE0250 สายไฟฟ้าประปาแบบ FEP แบบมาตรฐานที่มีขนาด 100 เมตรต่อม้วนและสายไฟฟ้าประปาสําหรับสภาพแวดล้อมที่รุนแรงในวงการอิเล็กทรอนิกส์และอากาศ
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
|---|---|
| ตัวเลือกเส้นผ่านศูนย์กลาง: | 2X0.5, 2X0.75, 2X1.00, 2X1.25, 2X1.5, 2X2.00, 2X2.50, 3X0.50, 3X0.75, 3X1.00, 3X1.25, 3X1.50, 3X2.00 |
| วัสดุฉนวน: | ก.พ |
UL3123 150C 600V สายยางซิลิโคนทองแดงกระป๋องสําหรับเครื่องใช้ในบ้านและเครื่องอบอุ่น
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงทินเนอร์ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 16 AWG, 18 AWG, 20 AWG, 22 AWG, 24 AWG |
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคน |
ลวด Hookup 22 Awg อุณหภูมิสูง, ลวดฉนวน XLPE สำหรับหลอดไฟ LED UL3173
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V-700V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
600v 150C สายยางซิลิโคนหุ้มฉนวน UL3213 8AWG FT2 สีเขียวสำหรับไฟ UAV
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |
600v 150C สายกันไฟยางซิลิโคน UL3213 8AWG FT2 เขียว สําหรับไฟ UAV
| ชื่อสินค้า: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| ผู้ขับ: | ทองแดงกระป๋อง |
| การกันความร้อน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |
สายไฟฉนวน PFA แรงดันสูง ISO 300V สำหรับยานยนต์ภายใน
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด: | 250C |
| เวลาจัดส่ง: | 7-15 วัน |
การประยุกต์ใช้ความร้อนลวดฉนวนทองแดง FEP 16AWG
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า: | 30V |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด: | 105 องศา |
| เวลาจัดส่ง: | 7-15 วัน |
อุณหภูมิสูง FEP ติดสายไฟประปา 200 องศา 30 AWG
| ความดันเฉพาะ: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200C |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 7-15 วัน |

