ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ thin insulated wire for home appliance ] การจับคู่ 884 ผลิตภัณฑ์.
UL10362 สายไฟหุ้มฉนวน PFA เคลือบสารหน่วงไฟสายไฟแรงสูง 28AWG
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด: | 250 องศา |
| เวลาจัดส่ง: | 7-15 วัน |
30V FEP ฉนวนลวดความร้อนแอพลิเคชันทองแดงลวดไฟฟ้า Multicore
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า: | 30VV |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด: | 105 องศา |
| เวลาจัดส่ง: | 7-15 วัน |
UL1709 200 องศา PFA ฉนวนสายไฟภายในรถยนต์ทนความร้อนได้
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด: | 200 องศา |
| เวลาจัดส่ง: | 7-15 วัน |
สายไฟทองแดงหุ้มฉนวนไฟฟ้า FEP อุณหภูมิสูง 200V
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า: | 200V |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด: | 150 องศา |
| เวลาจัดส่ง: | 7-15 วัน |
600V 200C Silicone Rubber Insulated Wire Tinned Copper UL3135 for home appliance
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ° C |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
600V Home Appliances Flexible Rubber Insulated Wire CCC 16AWG UL3134
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
เครื่องใช้ในบ้าน Conne สายยางซิลิโคนไฟเบอร์กลาสทนความร้อน 16 AWG
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
คุณภาพดี UL 3134 12AWG ยางซิลิโคนยืดหยุ่นฉนวนสายไฟเครื่องใช้ในบ้านเครื่องทำความร้อน
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL 3134 18AWG ยางซิลิโคนที่มีความยืดหยุ่นฉนวนลวดเครื่องใช้ในบ้านเครื่องทำความร้อนแสงสว่าง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
คุณภาพสูง UL 3134 16AWG ยางซิลิโคนที่มีความยืดหยุ่นฉนวนลวดเครื่องใช้ในบ้านเครื่องทำความร้อนแสงสว่าง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |

