ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ thin insulated wire for home appliance ] การจับคู่ 884 ผลิตภัณฑ์.
ลวดฉนวนยางซิลิโคน SGS 12AWG UL3134 600V 150C
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL3134 ลวดฉนวนยางซิลิโคน 12AWG กระป๋องสำหรับให้แสงสว่าง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
CCC UL3134 14AWG ยางซิลิโคนฉนวนลวดทองแดงกระป๋อง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดฉนวนยางซิลิโคน 18awg ทองแดงกระป๋อง UL3134
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
200C 16-26AWG ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนลวดทองแดงกระป๋อง UL3135
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ° C |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
610m/ Roll Silicone Rubber Insulated Wire VDE UL3135 Flexible Silicone Wire 26AWG
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ° C |
| MOQ: | 3050M |
CSA UL3135 ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคนแบบยืดหยุ่น 16AWG 305M / ม้วน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL3135 |
|---|---|
| สี: | ดำ ขาว แดง |
| ฉนวนกันความร้อน: | ซิลิโคน |
26 AWG สายเคเบิลฉนวนยางซิลิโคนทนความร้อนสำหรับเครื่องใช้ในบ้าน UL3135
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
สายเคเบิลกันความร้อนฉนวนซิลิโคนที่มีความยืดหยุ่นสูงสำหรับเครื่องใช้ในบ้าน UL3135
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
Ul1710 สีดำ PFA ฉนวนลวด 600v 200c Awm1710 Vw -1 โคมไฟเครื่องใช้ในบ้านเครื่องทำความร้อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สาย PFA |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สาย PFA สายฉนวนยาง |

