ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ thin insulated wire for home appliance ] การจับคู่ 884 ผลิตภัณฑ์.
สายยางซิลิโคน 600v 200C UL3239 20AWG FT2 เครื่องใช้ในบ้านสีดำ Uav Lighting
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |
22AWG FT2 สายยางซิลิโคนสีเขียว UL3212 600v 150C สำหรับเครื่องใช้ในบ้าน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |
UL3239 สายยางซิลิโคน 3kv 200C 20AWG FT2 Black Home Appliance Uav Lighting
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |
UL3512 สายยางซิลิโคน 600V / 200C FT2 Yelow Robot Home Appliance Light
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |
AWM3135 18 AWG สายซิลิโคนหุ้มฉนวนสำหรับการอนุมัติ UL ทนความร้อนไฟหน้า
| ชื่อ: | 18 AWG สายหุ้มฉนวนซิลิโคน |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | เครื่องใช้ในบ้าน, ไฟหน้า |
สายฉนวนยางซิลิโคน 150 องศา 24awg สำหรับไฟหน้า 600V UL 3137
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดฉนวนยางซิลิโคน 150deg 24awg สำหรับไฟหน้า 600V UL 3137
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
แรงดันไฟฟ้าสูงยืดหยุ่น 20AWG 22AWG 24AWG 26AWG UL3141 ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนลวด
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดหุ้มฉนวนยางซิลิโคนสีเขียว 1.5 มม. สำหรับมอเตอร์ไฟฟ้า UL3512
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |

