ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ thin insulated wire for home appliance ] การจับคู่ 884 ผลิตภัณฑ์.
ฉนวนน้ำมันลวดที่มีความยืดหยุ่นทนความร้อนฉนวนลวด 1.0mm 180C 750V VDEH05SS-K
| แรงดันไฟฟ้า: | 450V / 750V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 180 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
VDE 600v ลวดถักเปียทองแดงกระป๋อง 200 องศา 250C ยางซิลิโคน
| ชื่อ: | สายซิลิโคนแรงดันสูง |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | เครื่องใช้ในบ้านไฟหน้า |
สายหุ้มฉนวนซิลิโคนสีแดง 22 AWG พร้อมตัวนำทองแดงกระป๋อง UL3133
| ชื่อ: | 22 AWG สายหุ้มฉนวนซิลิโคน |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
20 เกจสายซิลิโคนหุ้มฉนวน UL758 ความต้านทานด่างมาตรฐาน
| ชื่อ: | 20 สายซิลิโคนวัด |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | เครื่องใช้ในบ้าน, ไฟหน้า |
ใช้สายไฟฟ้ายางซิลิโคน 600v กันอย่างแพร่หลายที่มีอุณหภูมิในการทำงาน 200 องศา
| ชื่อ: | ลวดฉนวนซิลิโคน 18 AWG |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | เครื่องใช้ในบ้านไฟหน้า |
ฉนวนทองแดงคู่สายฉนวน FEP อุณหภูมิสูง 22 AWG
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋องควั่น |
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทำความร้อน, อุตสาหกรรม, เครื่องใช้ไฟฟ้า, สายไฟ, เครื่องใช้ในบ้าน |
สายเชื่อมต่อตะขอ XLPE 16 Awg ที่ยืดหยุ่นพร้อมตัวนำทองแดงดีบุก UL3321
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
UL 1726 Copper PFA ฉนวนลวดมอเตอร์ไฟฟ้าคดเคี้ยวลวดสำหรับเครื่องทำความร้อนอุตสาหกรรม
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋องควั่น |
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทำความร้อน, อุตสาหกรรม, เครื่องใช้ไฟฟ้า, สายไฟ, เครื่องใช้ในบ้าน |
8 Awg 125C XLPE แรงดันสูงสาย 600V UL3195 ทนความร้อน
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 125 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
อุณหภูมิสูงสายยางซิลิโคนหุ้มฉนวนยืดหยุ่น UL3241 ป้องกันความชื้น
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงชุบนิกเกิลหรือชุบเงิน |

