ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ thin insulated wire for home appliance ] การจับคู่ 884 ผลิตภัณฑ์.
22awg UL3320 สายเคเบิลหุ้มฉนวน XLPE ขอเกี่ยวสายใบรับรอง UL
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 90 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
22awg UL3320 สายเคเบิลหุ้มฉนวน XLPE ขอเกี่ยวสายใบรับรอง UL
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 90 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
UAV Robot XLPE ลวดทองแดงหุ้มฉนวน 8AWG 600V UL3195 สำหรับ Home
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL195 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
22awg UL3320 XLPE สายเคเบิลหุ้มฉนวนตะขอขึ้นสายใบรับรอง UL
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 90 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
ฉนวนยางซิลิโคนทนความร้อนสำหรับตู้เย็น 12 Awg 600V
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดทนความร้อนซิลิโคนหุ้มฉนวนยางสำหรับตู้เย็น 12 Awg 600V
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
UL3141 ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนลวดเครื่องใช้ในบ้านลวดตะกั่ว
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 26-20AWG |
สายไฟ XLPE ทนอุณหภูมิสูง 18AWG XLPE Copper Cable CCC
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีฟ้า |
| การใช้งาน: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
UL3122 สายถักไฟเบอร์กลาสฉนวนยางซิลิโคน 305ม./ม้วน
| แบบอย่าง: | UL3122 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
| เสื้อแจ็กเกต: | ไฟเบอร์กลาส |
สายไฟเครื่องใช้อุณหภูมิกระป๋อง 2 มม. ยางซิลิโคน 600V สายไฟและสายเคเบิล
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |

