ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ thin insulated wire for home appliance ] การจับคู่ 884 ผลิตภัณฑ์.
150C UL3136 ลวดตะกั่วซิลิโคนทองแดงกระป๋อง 305 ม. / ม้วนสำหรับให้แสงสว่าง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150C |
200C 30KV ยางซิลิโคนอ่อนนุ่มลวดฉนวน UL3239 สีที่กำหนดเอง
| แรงดันไฟฟ้า: | 3KV, 6KV, 10KV, 20, KV, 30KV |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
600 โวลต์ลวด UL3240 ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนลวดสำหรับเครื่องใช้ในบ้านขนาดเล็ก
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 28-10AWG |
250C 0.5 มิลลิเมตร VDE8298 เทฟลอนลวดฉนวน ROHS REACH ใบรับรองลวดความร้อน
| แรงดันไฟฟ้า: | 450V / 750V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
AWM3321 XLPE Hook Up Wire บริษัท จัดหาไฟหน้าสีเหลือง
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| แบบ: | AWM3321 |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายยางซิลิโคนอ่อนนุ่ม 200C 30KV UL3239 สีที่กำหนดเอง
| แรงดันไฟฟ้า: | 3KV, 6KV, 10KV, 20, KV, 30KV |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายไฟ 600V 250C AWM 14 AWG, สายขอเกี่ยวอุณหภูมิสูง UL10362
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
สีเหลือง 22awg 150deg สายยางซิลิโคนหุ้มฉนวนสำหรับการประยุกต์ใช้หลอดไฟ LED
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
22WAG UL1858 PFA อุณหภูมิสูงฉนวนเทฟลอนลวด 150 องศา
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
2-7 pins 250C UL20225 PFA ลวดเทฟลอนฉนวนลวดนิกเกิลชุบคูเปอร์
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |

