ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ thin insulated wire for home appliance ] การจับคู่ 884 ผลิตภัณฑ์.
multicore 200C UL20604 / 20711 FEP ลวดเทฟลอนหุ้มฉนวนสำหรับบ้านถือ
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
5 แกน 200C UL20723 FEP ลวดเทฟลอนหุ้มฉนวนสำหรับผลิตภัณฑ์ความร้อน
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
อุณหภูมิสูง 1.5 มม. VDE8207 สายหุ้มฉนวนเทฟลอนทนทานน้ำมันสาย FEP
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 180 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
ตัวนำทองแดงเคลือบดีบุกเทฟลอนลวดหุ้มฉนวน 300V UL1592 ทนต่อสภาพอากาศ
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 30AWG-16AWG |
อุณหภูมิสูงยืดหยุ่น 20-26 Awg UL3140 ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนกระป๋องลวดทองแดง
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สีเหลือง 22awg 150deg สายยางซิลิโคนหุ้มฉนวนสำหรับการใช้งานไฟ LED
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
document.title='
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | ขาว |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
UL 20AWG XLPE ลวดทองแดงหุ้มฉนวน 150C ตัวนำตีเกลียว
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีน้ำเงิน |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
UL3367 สายตัวนำทองแดงกระป๋อง 300V 18AWG สายไฟและสายเคเบิล
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
ยางซิลิโคนทนแรงดันไฟฟ้า 300V 20 AWG 7/031 สายทองแดงกระป๋อง
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |

