ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ thin insulated wire for home appliance ] การจับคู่ 884 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องใช้ในบ้านสายลำโพงหุ้มฉนวน, ลวดตะกั่วยางทดสอบ UL 4330
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
2-7pins อุณหภูมิสูง UL20262 FEP ฉนวนเทฟลอนลวดสำหรับผลิตภัณฑ์ความร้อนไฟฟ้า
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
multicore 200C UL20369 / 20710 FEP ลวดเทฟลอนหุ้มฉนวนสำหรับเครื่องจักรอุตสาหกรรม
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
26 Awg อุณหภูมิสูง XLPE สายเคเบิลหุ้มฉนวน 600v สายเบ็ด 150C UL3289
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V-750V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
18AWG ซิลิโคนฉนวนไฟฟ้าลวดมาตรฐาน UL3367 สำหรับเครื่องทำความร้อน 305 ต่อม้วน
| สินค้า: | สายหุ้มฉนวนซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| OD: | 1.38-2.07 มม |
VDE 8207 FEP ฉนวนสายตัวนำทองแดงชุบนิกเกิลสำหรับไฟหน้า
| สิ่งของ: | ลวดฉนวนเทฟลอน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงชุบนิกเกิล |
| OD: | 1.36-2.76mm |
ผู้จัดจำหน่ายในประเทศจีน ul3123 600v 150c ซิลิโคนยางลวดทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 16awg-30awg |
5 Pins 200C สายไฟฟ้าแบบกำหนดเอง Telfon Insulation Jacket สายเคเบิลความร้อน
| แรงดันไฟฟ้า: | 450V / 750V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP หรือ PFA |
ลวดถักไฟเบอร์กลาสอุณหภูมิสูง 16-30 Awg UL3068 UL รับรองน้ำมันป้องกัน
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | ใยแก้ว |
PEFE TFE FEP ฉนวนสายตัวนำทองแดง 32AWG UL758
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | ยอมรับที่กำหนดเอง |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |

