ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ thin insulated wire for home appliance ] การจับคู่ 884 ผลิตภัณฑ์.
ลวด PTFE ไฟฟ้าอุณหภูมิสูง 200C ทองแดงกระป๋อง 22AWG 3mm
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋องควั่น |
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทำความร้อน, อุตสาหกรรม, เครื่องใช้ไฟฟ้า, สายไฟ, เครื่องใช้ในบ้าน |
ทนไฟ 250C ซิลิโคนยางฉนวนลวด 18 AWG UL3251 รอยขีดข่วนหลักฐาน
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงชุบนิกเกิล |
7 แกน 200C FEP เทฟลอนสายเคเบิลหุ้มฉนวนลวดควบคุมแรงดันสูง UL4389
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
UL3512 ลวดทองแดงเชื่อมที่มีความยืดหยุ่น, 0.5-4.0 Sq Mm สายไฟฟ้า
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 0.5-4.0ตรม |
CCC 7.60mm 16 AWG 600V Copper Conductor XLPE Insulated Electric Wire Brown
| สิ่งของ: | XLPE ขอเกี่ยวสาย |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 600-750V |
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
ทองแดงกระป๋อง 20AWG FEP สายไฟ 105C UL10064
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | ยอมรับที่กำหนดเอง |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
ลวดซิลิโคนยืดหยุ่น 180C 0.75 มม. VDE 0282-3 สำหรับ Robot
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| สี: | สีน้ำเงิน |
| การใช้: | ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครื่องใช้ในบ้าน, แสง, เครื่องทำความร้อน, มอเตอร์และเครื่องกำเนิดไฟฟ้า, UAU, หุ |
สายเคเบิลทองแดงชุบนิกเกิลหุ้มฉนวน PFA อุณหภูมิสูง 1AWG สำหรับมอเตอร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พีเอฟเอ ไวร์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 450/750V |
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงนิกเกิล |
ตัวนำไฟฟ้าทองแดงหุ้มฉนวน FEP แบบอิเล็กทรอนิกส์ UL1592 สำหรับให้แสงสว่าง
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋องควั่น |
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทำความร้อน, อุตสาหกรรม, เครื่องใช้ไฟฟ้า, สายไฟ, เครื่องใช้ในบ้าน |
UL1333 FEP เคลือบลวดไฟฟ้าแรงสูงทองแดงกระป๋องสำหรับเครื่องทำความร้อน
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋องควั่น |
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องทำความร้อน, อุตสาหกรรม, เครื่องใช้ไฟฟ้า, สายไฟ, เครื่องใช้ในบ้าน |

