ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ thin insulated wire for home appliance ] การจับคู่ 884 ผลิตภัณฑ์.
26awg ไฟเบอร์กลาสอุณหภูมิสูงฉนวนลวด ul3122 ลวดทองแดงชุบนิกเกิลสำหรับเซ็นเซอร์
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | ไฟเบอร์กลาส |
ยางซิลิโคนหุ้มฉนวน 12 AWG สายไฟฟ้า, สายตะกั่วแบตเตอรี่
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 18-12AWG |
200C พิกัดอุณหภูมิ 18 Awg 300v ลวดสำหรับเครื่องชงกาแฟ / เตาอบ UL3241 จดทะเบียน
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 26-14AWG |
0.5-2.5sqmm กำหนดเองสายไฟฟ้า / ลวดหุ้มฉนวน 450V H05SS-K
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 0.5-2.5sqmm |
สายเคลือบยางซิลิโคนสีแดง UL3223, หม้อหุงข้าวยืดหยุ่นทนต่อสภาพอากาศ
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
กระป๋อง VDE UL3223 ยางซิลิโคนเคลือบลวดเครื่องใช้ภายในบ้าน
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
สายทองแดงหุ้มฉนวนไฟเบอร์กลาสสำหรับฮีตเตอร์ใช้ 22AWG
| สิ่งของ: | ลวดถักไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน + ไฟเบอร์กลาส |
| ตัวนำ: | ทินเนอร์ทองแดง |
UL1330 FEP Insulation high temperature appliance wire Tinned Copper Conductor 200C
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1330 30AWG FEP ฉนวนลวดเคลือบลวด |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
Nickel Plated UL1330 Flexible Electrical Wire Tinned Copper Conductor 200C
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UL1330 30AWG FEP ฉนวนลวดเคลือบลวด |
|---|---|
| สี: | ทุกสี |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |

