ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ thin insulated wire for home appliance ] การจับคู่ 884 ผลิตภัณฑ์.
สายซิลิโคนยางหุ้มฉนวน 250 องศามีความยืดหยุ่นหลายคอร์ Type UL4367
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250 ℃ |
| ตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
ลวดทองแดงชุบดีบุก 16 Awg, สายเคเบิลฮาโลเจนต่ำควันฟรี
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V-750V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 125 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
UL10362 PFA เคลือบลวดฉนวนเทฟลอนสำหรับให้แสงสว่าง 300V 250C สารหน่วงไฟ
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
| ขนาด: | 30AWG-4 / 0AWG |
ทนทาน 18AWG อุณหภูมิสูงสายซิลิโคนหุ้มฉนวน UL3134 สำหรับกาต้มน้ำไฟฟ้า
| ชื่อ: | สายเคเบิลซิลิโคนอุณหภูมิสูง |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 18AWG, 16AWG, 14AWG, 12AWG |
ทนกรดซิลิโคนลวดฉนวน UL3530 150C หรือ 200C อุณหภูมิในการทำงาน
| ชื่อ: | ลวดหุ้มซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 26-1AWG |
AWM ที่อยู่ในรายการของ UL UL3530 ยางซิลิโคนหุ้มฉนวนลวดทนต่ออุณหภูมิสูง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃หรือ 200 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
12 AWG ซิลิโคนเคลือบไฟเบอร์กลาสลวดถักสำหรับเครื่องชงกาแฟ UL3074
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 12AWG |
อุณหภูมิในการทำงานสูงยางซิลิโคนหุ้มฉนวนลวด UL3253 250C
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
| ขนาด: | 30-12AWG |
รอบ 12 AWG ควั่นลวดทองแดง, สายไฟฟ้าสีเขียวที่มีความยืดหยุ่น AWM 3135
| ชนิด: | ฉนวนกันความร้อน |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ใบสมัคร: | เครื่องใช้ในบ้าน, ไฟหน้า |
เครื่องใช้ภายในบ้านลวดฉนวนยางซิลิโคน AWM 3130 ตัวนำทองแดงนิกเกิล
| สินค้า: | ลวดหุ้มยางซิลิโคน |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
| ตัวนำ: | ทองแดงนิกเกิล |

