ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ thin insulated wire for home appliance ] การจับคู่ 884 ผลิตภัณฑ์.
ไฟเบอร์กลาสถักซิลิโคนฉนวนลวด UL3122 0.3-1.25sqmm ตัวนำทองแดงกระป๋อง
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 26AWG-16AWG, 0.3-1.25 มม |
Mysun ไฟสีเขียวและสีเหลือง XLPE ต่อสาย UL3289 14AWG China Factory Supply
| ชื่อ: | ลวด XLPE |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
150C พิกัดอุณหภูมิ XLPE ฉนวนสายตัวนำทองแดงกระป๋องดีบุก
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 30-2AWG |
16-32AWG ลวดเทฟลอนที่มีความยืดหยุ่นหุ้มฉนวนตัวนำทองแดงกระป๋อง UL1860
| แรงดันไฟฟ้า: | 150V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
แรงดันสูง 600V บางเทฟลอนลวดตะกั่ว, FEP ฉนวนลวด UL1901 200 ℃
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
สายไฟแรงดันสูง 15KV 16 Awg, สายเคเบิลฉนวน UL3239 ความต้านทานกรด
| แรงดันไฟฟ้า: | 15KV |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
UL758 สายซิลิโคนมาตรฐานที่มีความทนทานต่ออุณหภูมิ 200 °C และสายนําทองแดงกระป๋องสําหรับเครื่องใช้ในบ้าน
| วัสดุตัวนำ: | ลวดทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง: | 12 AWG, 20 AWG, 22 AWG, 14 AWG, 24 AWG, 8 AWG, 16 AWG, 18 AWG, 6 AWG, 2 AWG, 4 AWG, 26 AWG |
| วัสดุฉนวน: | ซิลิโคน |
อุณหภูมิสูง 18awg ใบรับรอง UL เทฟลอนลวดหุ้มฉนวน UL1332
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | เทฟลอน FEP |
16awg 450C ไมก้าอุณหภูมิสูงฉนวนลวด / ลวดทองแดงชุบนิกเกิล UL5128
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 450 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | กระจก |
200C 8awg UL1199 PTFE ลวดอุณหภูมิสูงเทฟลอนฉนวนลวด
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน: | PTFE |

