ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ thin insulated wire for home appliance ] การจับคู่ 884 ผลิตภัณฑ์.
ลวดทองแดงหุ้มเทฟลอน UL3239, ลวดเครื่องใช้ไฟฟ้าอุณหภูมิสูงทนไฟ
| ชื่อ: | สายไฟฟ้าเทฟลอน |
|---|---|
| แบบ: | AWM3239 |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |
AWM3321 26AWG เครื่องใช้ในบ้านสีเขียว XLPE Hook Up Wire
| ฉนวนกันความร้อน: | XLPE |
|---|---|
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
| ขนาด: | 30-2 AWG |
เครื่องใช้ในบ้านสีดำ XLPE สายเบ็ด AWM3321 24AWG อุปทานโรงงาน
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| การก่อสร้างตัวนำ: | 7 / 0.10 7 / 0.127 7 / 0.16 17 / 0.16 21 / 0.18 16 / 0.254 41 / 0.254 105 / 0.254 |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 1.86-10.66 มม |
VDE8298 PFA ฉนวนลวดทองแดงชุบนิกเกิล 1.25 มม. สำหรับ UAV
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | พีเอฟเอ ไวร์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 450/750V |
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงนิกเกิล |
สายไฟฟ้าที่หุ้มด้วยฉนวนยาง, 20 AWG ที่ติดสายลวดเชื่อมความร้อน
| ชื่อ: | สายไฟฟ้าซิลิโคน |
|---|---|
| แบบ: | AWM3137 |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคน |
กันความร้อน 18 Awg Electric Hook Up Cable, ROHS ลวดฮาโลเจนฟรี UL3266
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 125 ℃ |
| มาตรฐาน: | UL758 |
UL3122 flexible silicone electrical wire for electrical wire with red black white color
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ยางซิลิโคนอัด |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
10AWG FT2 สายยางซิลิโคนสีดำตัวนำทองแดงกระป๋อง UL3530 สำหรับเครื่องใช้ในบ้าน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายยางซิลิโคน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์: | ทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน: | สายฉนวนยางซิลิโคน |
ลวดหุ้มฉนวนซิลิโคนยืดหยุ่น 28AWG ลวดทองแดงกระป๋องบริสุทธิ์
| ประเภทตัวนำ: | ยืดหยุ่นได้ |
|---|---|
| วัสดุฉนวน: | ซิลิโคน |
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
ฉนวนไฟเบอร์ตัวนำทองแดง UL1570 250C สำหรับเครื่องใช้ไฟฟ้า
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า: | 600V 250C |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด: | 250 องศา |
| เวลาจัดส่ง: | 7-15 วัน |

