ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ thin insulated wire for home appliance ] การจับคู่ 884 ผลิตภัณฑ์.
28 AWG Copper FEP Insulated Wire ตัวนำทนความร้อนสูงสำหรับอุตสาหกรรม
| แรงดันไฟฟ้า: | 600v |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด: | 200 องศา |
| เวลาจัดส่ง: | 7-15 วัน |
VDEH05SJ-K 150C สายไฟฟ้าแรงสูงหุ้มฉนวนซิลิโคนทอสายไฟฟ้า
| แรงดันไฟฟ้า: | 450V / 750V |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด: | 150C |
| เวลาจัดส่ง: | 7-15 วัน |
UL1592 FEP ซิลิโคนฉนวนลวดทองแดงกระป๋องเคลือบอุณหภูมิสูง
| แรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด: | 200 องศา |
| เวลาจัดส่ง: | 7-15 วัน |
UL4330 สายยางซิลิโคนหุ้มฉนวนหลายสาย 18AWG
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า: | 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด: | 150C |
| เวลาจัดส่ง: | 7-15 วัน |
VDE ซิลิโคนฉนวนลวดไฟเบอร์กลาสถักเปียสายซิลิโคนมีความยืดหยุ่นสูง
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า: | 600v |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด: | 200C |
| เวลาจัดส่ง: | 7-15 วัน |
UL 3134 16 Awg ยางซิลิโคนที่มีความยืดหยุ่นฉนวนลวดเครื่องใช้ภายในบ้านสีน้ำเงินขาวเหลือง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ลวดฉนวนยางซิลิโคนยืดหยุ่น 18 Awg UL3134 600V 150C เครื่องใช้ในบ้านสีน้ำเงินขาวเหลือง
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
AWM 3071 ทองแดงกระป๋องซิลิโคนยางฉนวนลวดหม้อหุงข้าว Lead Wire
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
ลวดหุ้มฉนวนยางซิลิโคนแบบยืดหยุ่นทองแดงชุบนิกเกิลสำหรับ UAV
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
สายไฟฟ้าหุ้มฉนวนยางซิลิโคน 450V VDE สายไฟ
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |

