ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
รูดี้มุลเลอร์Mysun เป็น บริษัท ที่ดีมากคนใจดีมากผลิตภัณฑ์ดีมาก! -
โจโรบินสันคุณภาพและราคาของผลิตภัณฑ์ของคุณมีการแข่งขันสูงในตลาด -
Diego Cuellarสินค้าของคุณมีคุณภาพเหนือกว่าสินค้าของผู้ผลิตรายอื่น
ชื่อผู้ติดต่อ :
Peter Sun
หมายเลขโทรศัพท์ :
0086-13823381460
คำหลัก [ thin insulated wire for home appliance ] การจับคู่ 884 ผลิตภัณฑ์.
ลวดหุ้มฉนวนยางซิลิโคนทองแดงกระป๋องความร้อนสูงเตาไฟฟ้าความร้อนควั่น
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
UAV 150C 16AWG สายยางซิลิโคนยืดหยุ่น UL3134 600V
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 150 ℃ |
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
ยางซิลิโคน Awm3122 26AWG ไฟหน้าแดง XLPE Wire
| แบบ: | UL3122 |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ: | ที่ควั่น |
| ตัวนำ: | ทองแดงชุบนิกเกิล |
สายไฟฉนวน XLPE 600-750V, ลวดเชื่อม AWG 26 AWG มาตรฐาน
| ตัวนำ: | ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 600-750V |
| อุณหภูมิที่กำหนด: | 150 ℃ |
สายเคเบิลหุ้มฉนวนยืดหยุ่นพิเศษ UL 3075 สายยางซิลิโคนใยแก้วสำหรับไฟบ้าน
| วัสดุ: | ยางซิลิโคน |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ไฟเบอร์กล๊าส |
| conductor: | tinned-cooper |
0.3MM UL3135 สายยางซิลิโคนหุ้มฉนวนสำหรับไฟพลังงานใหม่
| ประเภทตัวนำ: | ควั่น |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ: | ทองแดง |
| แอปพลิเคชัน: | หลากหลาย |
ยางซิลิโคนไฟเบอร์กลาสลวดถักทนอุณหภูมิสูง 600V 200C UL3071
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 200C |
| ฉนวนกันความร้อน: | ยางซิลิโคนและไฟเบอร์ถักเปีย |
ลวดและสายเคเบิลหุ้มฉนวนที่ได้รับการรับรองมาตรฐาน UL ทนน้ำมัน UL10362 600V 250C
| แรงดันไฟฟ้า: | 600V |
|---|---|
| จัดอันดับอุณหภูมิ: | 250C |
| ฉนวนกันความร้อน: | PFA |
สายไฟส่องสว่างสายฉนวนเทฟลอนดูแลความปลอดภัยของคุณ
| แรงดันไฟฟ้า: | 300 / 300V |
|---|---|
| อุณหภูมิ: | 180C |
| ฉนวนกันความร้อน: | FEP |

